Tìm kiếm nhà đất
Đăng ngày : 14/05/2026
Khu vực : Đường Nguyễn Đình Chiểu , , Quận 3, Hồ Chí Minh
Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố
Hướng nhà :
Giá : 165 tỷ Diện tích : 380 m2
Thông tin chi tiết
ĐẤT TRỐNG MT NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU Q3 – NGANG 10M – QUỸ ĐẤT 380M² – GIÁ 165 TỶ!
Giá bán: 165 tỷ (~434 triệu/m²), thương lượng.
Dòng tiền: Có tiềm năng phát triển cao ốc văn phòng hoặc building khai thác dòng tiền lớn.
Diện tích: 10m x 36m, công nhận 380m², khuôn đất vuông vức.
Hiện trạng: Đất trống sạch, bàn giao ngay, tiết kiệm thời gian triển khai dự án.
Vị trí: 172 – 172A Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, lõi trung tâm TP.HCM, khu thương mại – văn phòng sầm uất.
Lợi thế: Ngang 10m cực hiếm trên trục Nguyễn Đình Chiểu, phù hợp phát triển tài sản quy mô lớn.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, công chứng sang tên ngay. Đất thương mại - dịch vụ (làm văn phòng).
Quỹ đất hiếm lõi Quận 3 với bề ngang đẹp và hiện trạng đất trống, phù hợp nhà đầu tư phát triển tài sản dòng tiền quy mô lớn lâu dài.
Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban
* Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí.
* https://www.facebook.com/TimNhaCungNam868
* https://www.tiktok.com/@timnhacungnam868
* https://timnhacungnam.vn/
Quận 6, Hồ Chí Minh
Diện tích : 670 m2
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Diện tích : 269,3 m2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Diện tích : 250 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 300 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 85,8 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 264 m2