Bán đất lớn 169 Trần Não - DT 41x48 = 1450m2 - Vị trí đẹp - Giá 900 tỷ!

 Đăng ngày : 31/03/2026

Khu vực : Đường Trần Não ,An Khánh , Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố

Hướng nhà :

Giá : 900 tỷ Diện tích : 1450 m2

Thông tin chi tiết

MT Trần Não Q2 – DT 41x48m – 1.450m² – Xây Hầm 10 Tầng – Giá 900 tỷ

  • Diện tích: 41 x 48m, tổng 1.450m², đất ở 100%
  • Hiện trạng: Đất trống/quỹ đất lớn, phù hợp phát triển dự án quy mô
  • Hợp đồng thuê: Phù hợp giữ đất chờ triển khai hoặc hợp tác đầu tư
  • Vị trí: 169 Trần Não, Quận 2 – trục thương mại sầm uất, kết nối Thủ Thiêm & trung tâm Quận 1 nhanh chóng
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng
  • Giá bán: 900 tỷ (~620.6 triệu/m²), thương lượng.

Quỹ đất siêu lớn hiếm tại Trần Não, phù hợp phát triển cao ốc văn phòng/căn hộ, tiềm năng gia tăng giá trị mạnh khu Thủ Thiêm.

Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban