Bán góc 303 Thân Văn Nhiếp - DT 30x42m = 1564m2 - XD cao tầng - Giá 250 tỷ!

 Đăng ngày : 18/03/2026

Khu vực : Đường Thân Văn Nhiếp ,An Phú , Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố

Hướng nhà :

Giá : 250 tỷ Diện tích : 1564 m2

Thông tin chi tiết

Đất góc 2MT 303 Thân Văn Nhiếp Q2 – 30x40 nở hậu 42m – hơn 1.564m² – view sông – QH cao tầng – 250 tỷ

Bán đất góc 2 mặt tiền Thân Văn Nhiếp, Quận 2 (gần nút giao An Phú)

  • Diện tích: 30 x 42m, nở hậu 42m

  • Diện tích công nhận: hơn 1.564m² (thực tế ~1.745m²)

  • Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện triển khai xây dựng ngay

  • Vị trí: Góc 2 mặt tiền cực đẹp, gần Mai Chí Thọ – Cao tốc Long Thành - Dầu Giây, kết nối nhanh trung tâm và khu Đông, view trực diện sông Giồng Ông Tố – vị trí chiến lược hiếm

  • Pháp lý: Sổ hồng riêng

  • Giá bán: 250 tỷ (~160 triệu/m²)

Quy hoạch: Xây dựng cao tầng – cực kỳ phù hợp phát triển dự án căn hộ, văn phòng, hoặc khu phức hợp thương mại cao cấp, đón đầu tiềm năng tăng trưởng mạnh khu An Phú – Thủ Thiêm.

Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban