Tìm kiếm nhà đất
Đăng ngày : 07/05/2026
Khu vực : Đường Nguyễn Thị Thập , , Quận 7, Hồ Chí Minh
Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố
Hướng nhà :
Giá : 88 tỷ Diện tích : 318,5 m2
Thông tin chi tiết
MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ THẬP Q7 – DÒNG TIỀN 139 TRIỆU/THÁNG – NGANG LỚN NỞ HẬU HIẾM!
Giá bán: 88 tỷ (~276 triệu/m²).
Dòng tiền: 139 triệu/tháng ổn định.
Diện tích: 11,8m x 34m, nở hậu 15,6m, công nhận 318,5m².
Hiện trạng: Nhà 2 tầng, có hẻm sau nhà, thuận tiện khai thác đa ngành nghề.
Vị trí: 107 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Mỹ, TP.HCM, trục thương mại lớn khu Nam, lưu lượng giao thông cao.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tài sản mặt tiền quy mô lớn khu Nam, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá dài hạn.
Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban
* Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí.
* https://www.facebook.com/TimNhaCungNam868
* https://www.tiktok.com/@timnhacungnam868
* https://timnhacungnam.vn/
Quận 6, Hồ Chí Minh
Diện tích : 670 m2
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Diện tích : 269,3 m2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Diện tích : 250 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 300 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 85,8 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 264 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 180,7 m2
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Diện tích : 2056,5 m2