Tìm kiếm nhà đất
Đăng ngày : 20/04/2026
Khu vực : Đường Ông Ích Khiêm , , Quận 11, Hồ Chí Minh
Loại nhà : Nhà riêng/ Nhà trong hẻm
Hướng nhà :
Giá : 11.5 tỷ Diện tích : 65,2 m2
Thông tin chi tiết
GIÁ 11,5 TỶ – MẶT TIỀN ÔNG ÍCH KHIÊM Q11 – 61,6M² – GIÁ TỐT KHU TRUNG TÂM!
Giá bán: 11,5 tỷ (~187 triệu/m²).
Dòng tiền: có tiềm năng khai thác dòng tiền.
Diện tích: 5,5 x 14m, công nhận 65,2m².
Hiện trạng: nhà 1 trệt + 2 lầu, phù hợp ở hoặc khai thác kinh doanh.
Vị trí: 134H Ông Ích Khiêm, Phường 5, Quận 11, khu Phường Hòa Bình, trục kinh doanh sầm uất.
Pháp lý: chính chủ.
Giá mềm trong khu trung tâm Quận 11, phù hợp giữ tài sản và khai thác kinh doanh ổn định.
Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban
* Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí.
* https://www.facebook.com/TimNhaCungNam868
* https://www.tiktok.com/@timnhacungnam868
* https://timnhacungnam.vn/
Quận 6, Hồ Chí Minh
Diện tích : 670 m2
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Diện tích : 269,3 m2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Diện tích : 250 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 300 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 85,8 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 264 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 180,7 m2
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Diện tích : 2056,5 m2