Tìm kiếm nhà đất
Đăng ngày : 09/05/2026
Khu vực : Đường Nguyễn Cư Trinh , , Quận 1, Hồ Chí Minh
Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố
Hướng nhà :
Giá : 600 tỷ Diện tích : 660.7 m2
Thông tin chi tiết
QUỸ ĐẤT VÀNG NGUYỄN CƯ TRINH Q1 – ĐỐI DIỆN PULLMAN – QUY HOẠCH 10–15 TẦNG – GIÁ 600 TỶ!
Giá bán: 600 tỷ thương lượng (~908 triệu/m²).
Dòng tiền: Có tiềm năng phát triển khách sạn, cao ốc văn phòng hoặc dự án phức hợp trung tâm.
Diện tích: 22m x 30m, nở hậu 26m, công nhận 660.7m².
Hiện trạng: Nhà hiện hữu khai thác tạm.
Vị trí: 18 Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, đối diện khách sạn 5 sao Pullman, khu lõi trung tâm TP.HCM.
Quy hoạch: Cao tầng 10–15 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
Tài sản quỹ đất quy mô lớn cực hiếm tại trung tâm Quận 1 với bề ngang đẹp và quy hoạch cao tầng, phù hợp nhà đầu tư phát triển dự án giữ giá trị bền vững dài hạn.
Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban
* Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí.
* https://www.facebook.com/TimNhaCungNam868
* https://www.tiktok.com/@timnhacungnam868
* https://timnhacungnam.vn/
Quận 6, Hồ Chí Minh
Diện tích : 670 m2
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Diện tích : 269,3 m2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Diện tích : 250 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 300 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 85,8 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 264 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 180,7 m2
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Diện tích : 2056,5 m2