Tìm kiếm nhà đất
Đăng ngày : 19/04/2026
Khu vực : Đường Lê Hồng Phong , , Quận 10, Hồ Chí Minh
Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố
Hướng nhà :
Giá : 40 tỷ Diện tích : 83,6 m2
Thông tin chi tiết
DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG – MT LÊ HỒNG PHONG Q10 – 8 TẦNG THANG MÁY – 40 TỶ!
Giá bán: 40 tỷ (~478 triệu/m²).
Dòng tiền: 100 triệu/tháng (~1,2 tỷ/năm).
Diện tích: 4 x 26,2m – công nhận 83,6m².
Hiện trạng: 8 tầng, thang máy, tổng sàn 569,4m², đang khai thác cho thuê.
Vị trí: 719 Lê Hồng Phong, P.12, Quận 10 – gần Nhà hát Hòa Bình, Hồ Kỳ Hòa, kết nối nhanh trục 3/2 – Việt Nam Quốc Tự.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Dòng tiền sẵn trung tâm, tài sản vận hành ổn định – phù hợp giữ tiền và khai thác dài hạn.
Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban
* Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí.
* https://www.facebook.com/TimNhaCungNam868
* https://www.tiktok.com/@timnhacungnam868
* https://timnhacungnam.vn/
Quận 6, Hồ Chí Minh
Diện tích : 670 m2
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Diện tích : 269,3 m2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Diện tích : 250 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 300 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 85,8 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 264 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 180,7 m2
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Diện tích : 2056,5 m2