Tìm kiếm nhà đất
Đăng ngày : 12/05/2026
Khu vực : Đường Lê Thánh Tôn , , Quận 1, Hồ Chí Minh
Loại nhà : Nhà riêng/ Nhà trong hẻm
Hướng nhà :
Giá : 40 tỷ Diện tích : 53 m2
Thông tin chi tiết
LÊ THÁNH TÔN Q1 – NỞ HẬU 7M – KHU BẾN NGHÉ – GIÁ 40 TỶ!
Giá bán: 40 tỷ (~755 triệu/m²).
Dòng tiền: Có tiềm năng khai thác CHDV, homestay hoặc kinh doanh dịch vụ khu trung tâm Quận 1.
Diện tích: 4.7m x 10m, nở hậu 7m, tổng 53m².
Hiện trạng: Nhà lửng + 2 lầu, khai thác sử dụng ngay.
Vị trí: 8/21 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, khu vực trung tâm tập trung khách quốc tế và thương mại dịch vụ cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, pháp lý rõ ràng.
Tài sản trung tâm Bến Nghé với khuôn đất nở hậu đẹp và khả năng khai thác linh hoạt, phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản lõi Quận 1 dài hạn.
Xem thêm tin đăng và tìm kiếm bất động sản phù hợp tại: https://timnhacungnam.vn/nha-dat-ban
* Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí.
* https://www.facebook.com/TimNhaCungNam868
* https://www.tiktok.com/@timnhacungnam868
* https://timnhacungnam.vn/
Quận 6, Hồ Chí Minh
Diện tích : 670 m2
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Diện tích : 269,3 m2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Diện tích : 250 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 300 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 85,8 m2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Diện tích : 264 m2
Quận 3, Hồ Chí Minh
Diện tích : 180,7 m2
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Diện tích : 2056,5 m2