Bán tòa góc 3MTKD A36A-A36BIS Cống Quỳnh - DT 18x13m - 6 tầng - HĐT 720tr/thg - Giá 300 tỷ!

 Đăng ngày : 24/02/2026

Khu vực : Đường Cống Quỳnh ,Nguyễn Cư Trinh , Quận 1, Hồ Chí Minh

Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố

Hướng nhà :

Giá : 300 tỷ Diện tích : 161,1 m2

Thông tin chi tiết

SIÊU PHẨM GÓC 3MT CỐNG QUỲNH Q1 – 6 TẦNG – HĐT 720TR/TH – GIÁ 320 TỶ TL

Bán tòa nhà góc 3 mặt tiền A36A + A36BIS Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1.

  • Diện tích: 18m × 13m

  • Công nhận: 161,1m²

  • DTXD: 161,1m²

  • Tổng diện tích sàn: ~805m²

  • Kết cấu: 6 tầng + Thang máy

  • Trang bị: Hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn

  • Hợp đồng thuê: 720 triệu/tháng (~8,64 tỷ/năm)

  • Pháp lý: Sổ hồng tư nhân, sẵn sàng giao dịch

  • Giá bán: 300 tỷ (thương lượng)

Tọa lạc vị trí góc 3 mặt tiền cực kỳ hiếm tại trung tâm Quận 1 – khu vực Cống Quỳnh sôi động, kết nối Bùi Viện – Nguyễn Trãi – Trần Hưng Đạo. Lợi thế nhận diện thương hiệu vượt trội, phù hợp khai thác showroom, ngân hàng, trung tâm thương mại mini hoặc tiếp tục giữ dòng tiền 720 triệu/tháng ổn định. Sản phẩm dành cho nhà đầu tư tìm tài sản lõi trung tâm có giá trị thương mại cao và tính thanh khoản tốt.

* Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo!
* Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt.