Bán tòa góc 66 Mạc Cửu - DT 8,6x11,6m - Trệt + 6 tầng - HĐT 250tr/thg - Giá 65 tỷ!

 Đăng ngày : 18/02/2026

Khu vực : Đường Mạc Cửu ,13 , Quận 5, Hồ Chí Minh

Loại nhà : Nhà mặt tiền/ Nhà mặt phố

Hướng nhà :

Giá : 65 tỷ Diện tích : 82,2 m2

Thông tin chi tiết

SIÊU PHẨM GÓC 2MT MẠC CỬU – VẠN KIẾP – 7 TẦNG + TM – HĐT 250TR/THÁNG – CHỈ 65 TỶ

Bán nhà góc 2 mặt tiền 66 Mạc Cửu – 67 Vạn Kiếp, Phường 13, Quận 5

  • Diện tích: 8,6m x 11,6m = 82,2m² (công nhận)

  • DTXD: 82,2m²

  • Tổng diện tích sàn: 579,12m²

  • Kết cấu: Trệt + Lửng + 5 lầu + Sân thượng

  • Hiện trạng khai thác: Hợp đồng thuê 250 triệu/tháng

  • Pháp lý: Sổ hồng tư nhân – sẵn sàng giao dịch

  • Giá bán: 65 tỷ (thương lượng)
    ???? Tạm tính ~790 triệu/m² – có sẵn kết cấu hoàn chỉnh

Vị trí góc 2 mặt tiền cực kỳ đắc địa, nhận diện thương hiệu cao, khu vực kinh doanh sầm uất Quận 5. Phù hợp tiếp tục khai thác dòng tiền ổn định hoặc giữ tài sản trung tâm có giá trị tăng trưởng bền vững.

* Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo!
* Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt.